Announcement

Collapse
No announcement yet.

ramเสียทำไง ดีครับ มีร้านซ๋อมไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ramเสียทำไง ดีครับ มีร้านซ๋อมไหม

ramเสียทำไง ดีครับ มีร้านซ่อมไหม

เพราะ แค่ แผ่นทอง หลุดไป 1 แผ่นเอง อ่ะครับ [ขา มันอ่ะครับ]

ง่า

Comment

ซื้อใหม่เถอะครับ คุ้มกว่า

Comment

ผมก็คิดอยู๋เหมือนกัน ครับ [แต่มันก็ใช้ได้ แต่ขึ้นblue screen]

Comment

แต่งหน้าคพ (หาทองแดงจากอันอื่นที่เสียมาแปะเอา) ทำให้ดีที่สุด แล้วส่งเครมโลด ได้ไม่ได้อีกเรื่องนึง (แล้วแต่ความเก๋าของแผนกรับเครม)

Comment

งานนี้ซ่อมคงยากแล้วหละครับ....

Comment

แช่ตู้เย็นไม่หายหรอคับเห็นมีคนบอกแรมเสีย แช่ตู้เย็นหายนินา - -

Comment

แช่ตู้เย็นคงช่วยไม่ไหวครับ อาการนี้ อิอิ

Comment

อิอิ มีหวัง ได้ ซื้อใหม่แน่เลย

Comment

ลอง เอาซ่อมดูครับ ชั้น 2 ใกล้ สปีด ชื่อร้าน คอมฟิก

ครับ ลองได้

Comment

Working...
                    X