Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นเพราะก๊าซโซฮอล หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นเพราะก๊าซโซฮอล หรือเปล่า

เป็นเพราะก๊าซโซฮอล หรือเปล่าผมถึงลากได้แค่นี้ ขำขำๆๆครับ

งะ ..... +_+"

Comment

ลากได้แค่ไหนหล่ะ งง

Comment

Originally posted by mcom View Post
        เป็นเพราะก๊าซโซฮอล หรือเปล่าผมถึงลากได้แค่นี้ ขำขำๆๆครับ
        อย่างนี้เป็นเพราะก๊าซโซฮอลครับ.. ขำๆนะครับ..

Comment

ใช่เป็นเพราะแก๊สโซฮอล

Comment

คงต้องเปลี่ยนมาเป็นน้ำมันงาละมั้ง

Comment

น้ำมันมะพร้าวน่าจะดีกว่าครับ เดี๋ยวจะส่งมะพร่าวไปให้ หุหุ

Comment

สงสัยเป็นเพราะก๊าซ โซฮออล์แหละคับ
                ที่ทำให้คนตั้งแป๊ก--00-- ล้อเล่นค้าบ

Comment

สงสัยจะเป็นเพราะ......แองกอฮอลล์ 40ดีกรี ซะมากกว่า ทำให้คนตั้งกระทู้ แป๊ก ซะงั้น อิอิอิ ....

Comment

เหลมเลย

Comment

Working...
                    X