Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8800GTS ยี่ห้อไหนคุ้มค่าสุดครับ รบกวนแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8800GTS ยี่ห้อไหนคุ้มค่าสุดครับ รบกวนแนะนำที

คือจะซื้อวันอาทิตย์นี้แล้วอ่าครับ จะเอามาเล่นเกม ดูหนัง .

GALAXY

Comment

ตัว 320mb ใช่มะงับ

Comment

Galaxy นะ
        ราคาเท่ากัน แต่แรงกว่า ( Core / Mem สูงมากๆ )

Comment

xfxครับ ประกันดี สวย แถมคล็อกดีกว่ารุ่นอื่น

Comment

Galaxyนี่หาได้ที่ไหนมั่งหรอครับ ผมไปถามที่ไหน ที่ไหนก้บอกว่าขาดตลาด
            จะมีก็มีแต่
            XFX
            ASUS
            GIgabyte
            แค่นี้อะครับนอกนนั้นของขาด- -

Comment

xfxครับ ประกันดี สวย แถมคล็อกดีกว่ารุ่นอื่น

Comment

เอาไหมครับมีลูกค้าฝากขาย XFX 8800GTS 320MB ลูกค้าใช้มาแค่ 2 เดือนเองแล้วเอามาเทิรน์สภาพใหม่มาก ราคา 10,500 บาท วอยล์เดือน 6 ครับ ประกันของ ARC ดีกว่าเร็วกว่า Hardware House เยอะครับ แต่ไม่ใช่ HWH ไม่ดีนะครับ เพียงแต่ช้ากว่าเท่านั้นเอง 089-074-7449

Comment

XFX GeForce 8800GTS 320MB DDR3 320-bit 500/1600 MHz - 11900฿
                  Galaxy GeForce 8800GTS 320MB GDDR3 320-bit 550/1800 MHz - 11200฿
                  Last edited by TWK.; 31 Aug 2007, 21:18:36.

Comment

8800GTS Galaxy แรงกว่า XFX ครับ แต่เวลาเครมของให้ลูกค้า XFX ได้เร็วกว่าเยอะครับ ถ้าเป็น Galaxy นี่ขอให้อย่างเสียเลย รอของนานครับ แล้วแต่คนชอบ บางคนชอบแบบแรงๆถูกแต่เครมช้า บางคนเน้นการบริการหลังการขายเป็นหลักแพงกว่านิดหน่อยไม่เป็นไรเพราะส่วนใหญ่คิดว่าที่บ้านมีคอมเครื่องเดียว ถ้าเจ้งตอนจะส่งงานก็เศร้าละครับ แต่ถ้ารอได้อีกนิด ซีรีย์ 9 จะมาแล้วนะครับ

Comment

รอไม่ได้แร้วง๊าบมีกำหนดการไปซื้ออาทิตย์นี้ โต๊ะผมก็ทำเสร็จแล้วถ้ามีแค่โต๊ะเปล่าๆไม่มีคอมมานคงโล่งๆ

ว่าแต่ซี่รี่ 9 มาเดือนไหนเหรอครับ ราคาแพงกว่าไหม
                      Last edited by theerayut; 31 Aug 2007, 21:43:28.

Comment

XFX8800แรงกว่า Galaxy8800 oc แน่ครับ ผมลองมาแล้วครับ กรณีคล็อกนะครับ XFX8800650/1980 Galaxy8800oc620/1850 (ไม่ไช้Galaxyไม่ดีนะครับ พอดีผมเคยแลกมาใช้และเห็นความแตกต่างเท่านั้นครับ)

Comment

8800gts ยี่ห้อไหนก็เหมือนกันครับ ต่างกันแค่ bundle กับหน้าตานิดหน่อย

Comment

เอาประกันดีๆไม่ดีกว่าหรือ

Comment

Galaxy

Comment

Working...
                              X