Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผล Benmark ของ Agena X4 AM2+ ของแท้ครับ แรงมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผล Benmark ของ Agena X4 AM2+ ของแท้ครับ แรงมากๆ

อันนี้ไม่เหมือนกับที่สาวก Intel ตั้งใจเอามาโชว์นะครับ
    ของแรงต้องอย่างนี้ แรงจริงๆ ขนาด Clock 1800MHz. นะ
    ถ้ากระดิกคล็อกขึ้นอีกนิดหน่อย ก็พุ่งกระฉูดแล้ว

Last edited by Drunk; 31 Aug 2007, 23:19:52.

แค่1.8 ป้าดดดดดดดด

Comment

กระแสมันแรงจริงๆ

Comment

เท่า C2D E4300 @ 1.8GHz DDR2 667 5-5-5-15 ของผมเลย(แต่ผมแค่ 2 คอร์)

Comment

เฮ่อๆๆ เขา Make เอาน่ะ คนทำเขาบอกว่างั้น

ผมก็ว่าของจริงมันต้องแรงกว่านี้สิ อิอิอิ

Comment

ถ้าได้ตามนี้จริงละแหล่มเลย

Originally posted by beautyless View Post
            เท่า C2D E4300 @ 1.8GHz DDR2 667 5-5-5-15 ของผมเลย(แต่ผมแค่ 2 คอร์)
            Pi 1m ยังไงมันก็รันหัวเดียวครับ ต่อให้เอา8หัวมาเทียบก็พอๆกัน

Comment

Vcore ต่ำจัง คงไม่ร้อนเลยนะเนี่ย

Comment

อันนี้ fake จาก VR-zone ใช่ไหมครับ หุหุ แรงกระแทกใจ
                แต่อย่างไรก็ตามถึงตัวจริงๆจะรัน Super Pi 1 M ได้ 39 s จริงๆ ผมก็ว่าไม่เป็นไร เพราะความแรงมันไม่ได้บอกจาก SuperPi เสียหน่อย รัน SuperPi ได้เยอะใช่ว่าแรงกว่าเสมอไป อุอุ

Comment

amd x2 3600+ ผม Super Pi 1 mb
                  @ 2.5 Ghz 37 วิ ผิดปกติไหมท่าน

Comment

Originally posted by newzbaba View Post
                    amd x2 3600+ ผม Super Pi 1 mb
                    @ 2.5 Ghz 37 วิ ผิดปกติไหมท่าน
                    งั้น 4200+ @2.2 GHz ของผมละ ได้เยอะกว่าตั้ง 41 นะครับ..
                    Attached Files
                    Last edited by hornetpc719; 1 Sep 2007, 16:30:01.

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                      งั้น 4200+ @2.2 GHz ของผมละ ได้เยอะกว่าตั้ง 41 นะครับ..
                      X2 3800+@2.2 เคยได้ที่ 38 Sec. ครับ

Comment

ดันไป จ๊ะ

Comment

สุดตรีนจิงๆๆๆ

Comment

ผมว่ามันคิดแค่หัวเดียวมากกว่ามั้งครับ
                            หัวเดียวกระเทียมลีบ ต้องใช้งานอย่างอื่นน่าจะแรง

Super PI ของผมก็ได้ 35 เองอ่ะครับ อิอิอิ
                            Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:53:04.

Comment

ของผมกดได้ต่ำสุดๆที่เคยคือ 33.20 sec ครับผมกับ 1 M แต่มันแรมเก่าที่กด CL ต่ำๆ

แรมใหม่ กด CL ต่ำลากไม่ลงเลยเหลือประมาณ 36 นิดๆ

Comment

Working...
                              X