Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิเท่านี้ซื้อ Sink มาใส่ใหม่ดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิเท่านี้ซื้อ Sink มาใส่ใหม่ดีมั้ย

อุณหภูมิเครื่องผม Idle 43-45 Full 65-67 ต้องเปลี่ยน Sink ใหม่มั้ย ไม่มีแอร์อะ
    ว่าจะเอา THERMALRIGHT HR-01 PLUS ไม่ก็ Andy มาใส่อะ ดีมั้ย สองอันนี้

มีไว้ก็ไม่เสียหลายครับ

Comment

ดีครับ เย็นลงแน่ๆ
      คุณค่าทางใจด้วย

Comment

ถ้าไม่ซีเรียสไม่ต้องก็ได้คับ กลางวันผมก็พอๆกับท่านละครับจะสูงกว่าด้วย

Comment

เปลี่ยนแล้ว full ไม่เกิน 55 อะ

Comment

เปลี่ยนเถอะ

Comment

Andy ครับ บอร์ดเย็นดี Plus ก็ดีแต่เป่าออกหลัง พอๆกันครับ แต่ PLus มาแรง

Comment

ของผมบางที่ขึ้น 87 ก็ยังชิลครับ
                กว่าจะพังมันก็ตกรุ่นไปนานแล้วล่ะ อิอิ
                แต่ซื้อมาอุ่นใจกว่า
                ลากไกลขึ้นด้วย

Comment

Working...
                X