Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมหาย

คือว่าผมรู้ว่าเวลาเราใส่แรมมันจะหายอยู่แล้ว
    แต่มันไม่มากขนาดนี้ผมใส่ 256 2ตัวแล้วเหลือแค่480เอง
    หายไป32อ่าเยอะไปหรือเปล่าครับ

แรมนะครับไม่ใช่ฮาร์ดิสยังไงก้อไม่มีหาย
    เป็นปรกติสำหรับคนใช้การ์ดจอ ออนบอร์ดครับ(เดาว่าใช้จอ ออนบอร์ด)

Comment

หุหุ ......เจอคนขโมยไปหรือยังครับ
      Share Graphic หรือเปล่าครับ 32 MB คุ้นๆ นะครับ

Comment

การ์ดจอออนบอร์ดมันขโมยของคุณครับ

Comment

ท่านใช้ VGA แบบออนบอร์ดอยู่รึเปล่าคับ ถ้าหากใช้อยู่มันจะเริ่มกินแรมท่านตั้งแต่ 32 64 128 256
          ประมาณนี้อ่ะคับ

Comment

แชร์ให้การ์ดจอครับ

Comment

aa

ใช้ครับเพราะว่าผมซ่อมคอมอยู่อีกเครื่องไม่มีกาดจอนะครับอิอิ

Comment

Working...
              X