Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับเกมส์ GTA San Andreas ครับ ช่วยที!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับเกมส์ GTA San Andreas ครับ ช่วยที!!

แบบว่าแรกๆก็เล่นได้ปกตินะครับ แต่เล่นไปซักระยะ ตัวเกมส์มันเร็วขึ้นเองครับ ทั้งเวลาในเกมส์ ทั้งตัวละคร ทุกอย่างในเกมส์เร็วขึ้นเกือบ10เท่าครับ วิ่งเร็ว ฟันเร็ว ศัตรูก็เร็วด้วย รวนไปหมด
    แต่ถ้าเล่นแบบออนไลน์ก็เล่นได้ปกตินะครับ ลบแล้วลงใหม่ก็ไม่หาย
    สเปกเครื่องผมนะครับ
    AMD X2 4400+
    Ram 2 gb
    Galaxy GF7900GS

ช่วยทีนะครับ

แผ่นแท้ หรอครับ

Comment

แผ่น DVD ไรท์มาครับ

Comment

กำ

Comment

สงสัยเครื่องท่าน แรงเกินคร้าบบบ..

Comment

มีงี้ด้วยหรอ

Comment

เคยเจอปัญหานี้เหมือนกันครับ GTA San ในOptionจะมีฟังก์ชั่น Frame Limit (คำสั่งจำกัดความเร็วเฟรมเรต) ให้ปรับเป็น ON

ปัญหาความเร็วมากเกินที่เคยเจออีกอย่างคือเป็นที่เมนบอร์ดครับ มันเร็วผิดปกติมาก พอเอาไปเคลมได้บอร์ดตัวใหม่มาแทนก็ไม่เจอปัญหานี้อีกเลย

ปล.เมนบอร์ดที่ใช้แล้วเจอปัญหานี้ส่วนใหญ่เป็นแบบมี VGA ออนบอร์ดด้วยในตัว

Comment

Working...
              X