Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยออกแบบระบบหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยออกแบบระบบหน่อยค่ะ

ช่วยออกแบบระบบหน่อยนะค่ะ ว่าจะใช้Topology แบบไหนดี
    และใช้อะไรเชื่อมต่อบ้าง ขอเหตุผลด้วยนะค่ะ ช่วยอธิบายให้ฟังหน่อยนะ
    ตามภาพที่ให้ไปนะค่ะ

คำว่า system admin คือ ตัวเราเอง ออกแบบระบบค่ะ
    คือ มันจะแบ่งเป็นสองห้อง ห้องหนึ่งมีสามเครื่อง สามเครื่องนี้จะใช้ปริ๊นเตอร์ร่วมกันได้
    อยากทราบว่าเราจะต้องต่อสามเครื่องนี้ยังไง ให้มันปริ๊นงานร่วมกัน มีอุปกรณ์อะไรบ้าง
    และอีกห้องจะมีห้าเครื่อง ก็เหมือนกันจะต่อแบบไหนดี แบบ bus star mash หรือไรดี
    แล้วก็ให้มันใช้ปริ๊นร่วมกัน แล้วทั้งสองห้องเนี่ย จะใช้งานมัลติฟังก์ชั่นร่วมกันได้

ช่วยหน่อยนะค่ะ
    Attached Files
Working...
X