Announcement

Collapse
No announcement yet.

vga ร้อน 50 - 55 c. full load 59 - 60 ผิดปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vga ร้อน 50 - 55 c. full load 59 - 60 ผิดปกติไหมครับ

ร้อน 50 - 55 c. full load 59 - 60 ผิดปกติไหมครับ

ซิฟเซตเมนบอด 40 - 50 c.

จำเป็นต้องหาพัดลมมาเพิ่มไหมครับ

รุ่นไหน อ่ะ ครับ ออนบอร์ดอ่ะป่าว

Comment

อิอิ

Originally posted by darkjinzo View Post
      รุ่นไหน อ่ะ ครับ ออนบอร์ดอ่ะป่าว
      spark 7300gt ddr3 ครับ

Comment

ปกติครับ

Comment

ธรรมดาๆครับ

Comment

ไม่เกิน 70 ถือว่าเย็นสบายครับ
            การ์ดจอมันทนความร้อนกว่าพวก CPU/MB อยู่แล้วหละครับ

Comment

ถ้ากังกลมากก้อ เอา ฮิตซิ้ง ของ panasonic 220 v ไปใช้สิครับ กระจาย (พัดลมอ่ะ) เย็นสุดๆ

Comment

ได้ข่่าวว่า พัดลมตัวนี้ ต้องตั้งข้างๆ case นี่คับ อิอิ

Comment

Working...
                X