Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องจอ LCD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องจอ LCD หน่อยครับ

จอ LCD ที่จะเอามาเล่นเกมส์นี่ใช้ LCD ธรรมดา หรือ แบบ Wide ดีกว่ากันครับผม

ผมว่านะครับ อันไหนก็ได้นะครับ

Comment

ถ้าเล่นเกมส์+ดูหนังเห็นบางคนบอกว่า wide จะดีกว่า
      แต่คนรู้จักของผมที่ทำงานกราฟฟิกบอกว่าบางทีจอ wide มันหลอกตา
      (เล่นธรรมดาก็ wide น่าจะดีกว่านะครับ แต่โดยส่วนตัวผมไม่ถนัดแบบwideเลยใช้แบบธรรมดา)

Comment

อิอิ เพิ่งถอยมาเมื่อวันอาทิตย์ Samsung 226BW อิอิ 22นิ้ว Wide Screen ขอบจอมันวาว สวยงาม Respon 2ms Contract 3000:1
        10,500บาท ราคาหน้าร้าน 11,250 ต่อจนเกือบโดนคนขายด่า -*-
        พอเอามาตั้งบนโต๊ะ โอ้ว สวยงามจิงๆ

Comment

ยินดีด้วยคับ

Comment

Originally posted by theerayut View Post
            อิอิ เพิ่งถอยมาเมื่อวันอาทิตย์ Samsung 226BW อิอิ 22นิ้ว Wide Screen ขอบจอมันวาว สวยงาม Respon 2ms Contract 3000:1
            10,500บาท ราคาหน้าร้าน 11,250 ต่อจนเกือบโดนคนขายด่า -*-
            พอเอามาตั้งบนโต๊ะ โอ้ว สวยงามจิงๆ
            แว๊กๆ ต่อเก่งจัง เราซื้อมาราคาป้ายมันงิ 11,190 baht

Comment

Working...
            X