Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนเราหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนเราหน่อยค่ะ

คือเราจะบูดความเร็วคอมอะค่ะ ช่วยสอนเราหน่อยนะค่ะ
    ขอบคุนค่ะ

งงอะคับ

Comment

ผมเดาว่าจะดูความเร็ว ง่าย ๆ ก็คลิกขวา ที่ MyComputer ครับ ถ้าจะละเอียดจริง
      คงต้องใช้โปรแกรม อะครับ CPUZ โหลดที่นี่ครับ
      http://www.cpuid.com/cpuz.php

Comment

ตามข้างบนคับ ถ้าคำถามไม่ผิดนะ

Comment

อิอิ เอาคอมไปแช่เย็นครับจะได้ไม่บูด

ล้อเล่งงง... ตาม rep ข้างบนเลยครับ

Comment

บูดความเร็วคอม หมายถึงทำให้คอมเร็วขึ้นป่าวง่ะ

Comment

overclock รึเปล่าหว่า

Comment

5555 เจอหัวกระทู้ผมก็คิดลึกละ

มาเจอคำถามถึงกะงงเลย ถ้าเดาว่าจะพิมพ์ (ดู) ดูแล้ว บ ใบไม้ก็อยู่ไกลไม่น่าจะใช่ น่าจะเป็นคำว่า (บูต)หมายถึงให้เข้าวินโดวส์ไวๆ รึป่าวเอ่ย

อ่ะ กั๊กไว้ก่องละกัน รอ จขกท.มาเฉลย

Comment

boot หรือ boost ครับ?

Comment

รอให้เจ้าของกระทู้มาย้ำอีกทีดีกว่า

Comment

Working...
                    X