Announcement

Collapse
No announcement yet.

GREN OF GOD ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะทำอะไรก็ทำไป แต่กรูรู้ว่าเมิงเป็นใครละกันหว่ะ

Comment

จะรอดู Demo ครับ

Comment

สมาชิกท่านนี้ ผมขอออกความเห็นในกระทู้นี้กระทู้เดียว และความเห็นเดียว

เพราะ... ไม่อยากให้มาตั้งกระทู้ล่อเป้า ดูความเห็นที่เข้ามาด่าเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้วมีความสุข พอกระทู้ตัวเองเริ่มเงียบ ก็ตั้งใหม่ ให้คนเข้ามาด่าใหม่ อ่านไปขำไป ยังงี้ ไม่สนับสนุนครับ มันรกบอร์ด

อยากตั้งอะไรก็ตั้งไป แต่เรื่องเข้ามาอ่าน หรือแสดงความเห็นเพื่อเป็นการดันกระทู้ไปด้วยนั้น ผมคงไม่ดีกว่า ......

Comment

มารอดูตลกคณะอาราชิ

Comment

อืมคะ เวลาไปเอาข้อมุลที่อื่นมาให้เครดิตเวปเขาด้วยนะคะ

Comment

Working...
            X