Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ asrock 775 twin HD ver2.2 บ้างช่วยหนูด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ asrock 775 twin HD ver2.2 บ้างช่วยหนูด้วย

อยากจะเอา E2140 มาใช้กับ บอร์ดนี้ครับ แต่ยังใช้ไม่ได้
    เขาแนะนำให้ up bios ล่าสุด ก็ยังใช้ไม่ได้ หรือต้อง เซ็ทอะไรเพิ่มเติมใน bios หรือปล่าวครับ ใครเคยประสบความสำเร็จช่วยด้วยครับ

(เดิมๆใช้ pentium 4 560 ( 2.66 GHz) 775 socket)

เห็นในเว็บพันทิพย์บอกให้ Up Bios เป็น 1.90 กำลังคิดจะใส่ E2140 พอดีเลยเห็นอยางนี้แล้วคงไว้ก่อน

Comment

ไม่มีใครช่วยหนูเลย อ่ะครับ

Comment

Working...
      X