Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใคร Clock พวก Celeron D เล่นบ้างครับ !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใคร Clock พวก Celeron D เล่นบ้างครับ !!!!

ผมมี cpu Celeron D 346@ 3.06 Ghz

บอร์ด Asus P5ND2-SLI

Ram SimmTronics 1 GB*2 /667

อยากจะลอง Clock บ้างครับ ไม่ทราบว่า Celeron นี่ มันจาไปได้ถึงเท่าไหร่อะครับ

ไกลพอควรนะ แต่ผมเคยลองแต่ 478

Comment

ไปได้สบายคับ ซัก5เลยคับ แต่ขึ้นแต่ตัวเลขนะคับ ไม่ได้แรงกว่าเดิมมากมาย

Comment

อัดเลยครับ รอชม 5Ghz Up

Comment

รอชมครับ รีบๆอัดโชว์เลยครับ อิอิ

Comment

เคยแต่ 478 ไปได้พอดู แต่ไม่เร็วขึ้น

Comment

Celeron นี่เค้าไปกันเกือบๆ 5GHz เลยครับ

Comment

Working...
              X