Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ ตระกูล BE เนี่ยคล็อกได้ไกลไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ ตระกูล BE เนี่ยคล็อกได้ไกลไหมครับ

พอดี ไม่ได้ตามข่าวเรื่องซีพียูของเอเอ็มดีมานาน เลยพลาดเรื่อง BE ไป ไม่ทราบว่ามันดีไหมครับ คล็อกได้ไกลหรือเปล่า เห็นว่ามันถูกดี เลยอยากซื้อมาใช้ แนะนำหน่อยนะครับ

เหมือนๆกับ รุ่น65nmทั่วไปครับแต่ กินไฟน้อยกว่า20W

Comment

ไม่มีอะไรแปลกใหม่
      รอ รุ่นใหม่ที่กำลังจะออกมาน่าลุ้นกว่า

Comment

ลากได้ใกล้กว่า x2 65nm นิสนึงครับ

Comment

หัวโบราณใช้ BE2300 กับบอร์ด Alive ได้ที่ 2.6 GHz แบบนิ่มๆ
          Last edited by Pat_CSSU; 4 Sep 2007, 23:54:28.

Comment

ช่วยแนะนำชุด AMD ในราคาไม่เกินหมื่นให้หน่อยสิครับ เอาเฉพาะซีพียู+MB+Ram+การ์ดจอ เพราะตอนนี้กำลังจะซื้อใหม่ มีงบประมาณและ อ้อ แล้วไงไปแวะซื้อของที่ผมจะขายได้ที่บอร์ดSecondhand ดวยนะครับ ขอบคุณคร้าบ

Comment

ไม่มีไครแนะนำเลยเหรอ

Comment

ไปที่ห้อง จัดสเปคคอมเลยครับ ท่านวิกร น่าจะแนะนำได้

Comment

ขอบคุณฮับ

Comment

กินไฟน้อย แต่ถ้าเอาไป Clock ผมว่า งั้นๆ น่ะ

Comment

Working...
                    X