Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่โหลดบิทช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่โหลดบิทช่วยทีครับ

คือปกติเครื่องผมโหลดวิ่งได้สูงสุดประมาน 100 อะครับ แต่ช่วง 5-6 วันนี้มันวิ่งแค่ 1 เองอะครับ

ลองโหลดบิทจากเวปอื่นๆหลายๆเวปก็เป็นเหมือนกันครับ

รบกวนช่วยตอบทีนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1.เผลอไปตั้งค่าdownloadไว้1หรือป่าวครับ
    2.ไม่มีคนปล่อย
    3.เน็ตช่วงนี้อาจเน่า
    4.ไวรัส

อาจจะมีิอย่างอื่นอีกแต่ผมนึกได้แค่นี้ครับ

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
      1.เผลอไปตั้งค่าdownloadไว้1หรือป่าวครับ
      2.ไม่มีคนปล่อย
      3.เน็ตช่วงนี้อาจเน่า
      4.ไวรัส

อาจจะมีิอย่างอื่นอีกแต่ผมนึกได้แค่นี้ครับ

ตั้งค่าdownload ตรงไหนเหรอครับผมตั้งไม่เป็นอะครับ แต่เครื่องผมเด็กเล่นด้วยครับหรือเด็กไปกดเล่นไม่รู้นะครับ

ช่วยบอกผมได้ไหมครับว่า ตั้งค่าdownload ตรงไหนผมจะได้ไปดู

ขอบคุณครับ

Comment

โปรแกรมอะไรล่ะครับ จะได้มีคนแนะนำถูก

Comment

ท่าน ลอง โลหดเวปอื่น หรือโหลดไฟล์ อื่นครับ อีกอย่าง ถ้าอยุ๋ หอ ก็ เจ้าของ หอบล็อค บิท ท่านแล้ว มั้งครับ ลองเอารูปมาลงดูครับ

Comment

เน็ต ทรูรึป่าวครับ

ของผมเมื่อคืน เน็ตตัดตอน 3 ทุ่ม พอต่อ โหลดได้ 120-130 k จากเดิม 220-230k

พอมาตอนเช้ายังไม่หายเลยโทรไป 0-2900-9000 ให้เค้ารีพอตให้ กลับมาวิ่งเหมือนเดิม ลองดูครับ

Comment

Working...
            X