Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Asus กับตัวอ่านรอบพัดลม ท่านใดทราบบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด Asus กับตัวอ่านรอบพัดลม ท่านใดทราบบ้าง

ใช้งาน เฉพาะที่ Chassis Fan2 ทำไมดูที่bios อ่านรอบพัดลมปกติ แต่พอเปิดดู ที่ PC PROBE
    เพี้ยนเลยครับ แถม ช่องที่ไม่ได้ใช้งาน มีรอบขึ้นมาหน่อยนึง แบบ นี้เป็นที่ โปรแกรม PRobe รึเปล่า
    เพราะดูจากBios ก็ปกติดี ขอบคุณท่านที่เข้ามาอธิบายด้วยนะครับ ขอบคุณหลายๆ thank กิ้ว.....

มัน มั่วๆแบบนั้นแหละครับ ผมก็เป็นไม่มีอะไรครับ

Comment

Working...
    X