Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยใช้ forsa 8600Gt มั่งไหม คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยใช้ forsa 8600Gt มั่งไหม คับ

พอดีเห็นราคา มัน ก็ พอไป ไหว เลยอยาก จะ ลอง ดูอะคับ มี ท่านใดใช้อยู่ กรุณา บอกที คับ
    http://www.marketathome.com/template...:smellie_cool:

ร้านนั้นขายแพงอ่าครับ ร้านผมขายอยู่ 4290 เอง แต่แปลกใจอยู่อย่างนึง คือหน้ากล่องมันเขียนว่า turbo cache 512 MB ไม่รู้ว่ามันจะทำให้ความเร็วตกรึป่าวอ่ะ ( รุ่นเดียวกับที่ขายนั่นเลยนะครับ DDRIII 256 Mb ) อีกอย่าง Heat sink รูปร่างมันดูไม่ค่อยน่าไว้วางใจอ่า

Comment

- -* ละแนะนำที จิ

Comment

คุณ offpiero อยู่ เปิดร้านขายหรอ คับ อยู่ ที่ไหน งับ

Comment

ได้ข่าวว่ามัน lifetime ด้วยไม่ใช่เหรอ หุหุ กะประกันยาวๆเลยนะเนี่ยะ....

Comment

ใช้แล้ว คับ แต่ เสี่ยวๆ เห็น ถูกๆ ไม่รู้ ชิ้น งาน จา เป็นอย่างไร - -*

Comment

ม่ายมี คนเคยใช้เลยหรอ คับ เจ้ากาดจอตัว นี้ งะ

Comment

ท่าน ไหน พอมีตัง ลองซื้อมา เทส ให้ดู หน่อย จิ อิอิ

Comment

เอา ยี่ห้อ ที่มันน่าไว้ใจไปเลยครับ จะได้ไม่ต้องมานั่งเครมภายหลัง
                  เซ็งแทนเลย

Comment

ผมว่าก็ ok นะ forsa เพราะเพื่อนผมใช้อยู่แต่เป็น fx5500 ดูๆแล้วเนื้องานออกมาก็ค่อนข้างดีเลยครับ

Comment

เรื่องร้านอยูที่ไหนผม pm ไปบอกแล้วนะครับ แล้วก็เนื้องานของ forsa ไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไหร่ ช่วงก่อนตอนที่ร้านเอามาใหม่ๆเคลมเพียบเลยครับ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยมีมาแล้วครับ ชอบมีปัญหาเรื่องของ heat sink ซึ่งบางครั้งพัดลมพังไปซะงั้น บางทีก็ค้างๆ ไม่ทราบว่าเป็นอะไร แต่ส่วนตัว ผมว่ายังน่าใช้กว่า Inno เยอะครับ ส่วน 8600gt ตัวนี้ ผมยังไม่เคยเทสนะครับว่าเป็นอย่างไร แต่สงสัยตรงที่มัน มี turbo cache ด้วยนี่ล่ะครับ ว่า การ์ดระดับนี้มันจะมีมาทำไม หุหุ

Comment

Working...
                      X