Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4400+P5K-E WiFi/AP ช่วยผมลากหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4400+P5K-E WiFi/AP ช่วยผมลากหน่อย

แบบว่า ลากไม่เป็นเลย ปรับอะไรก็ไม่เป็น

ปรับเป็นแค่ บัส (ทุกอย่าง Auto หมด) ลากไปได้ ที่ 290 เข้าวินโดว์ได้ พอปรับที่ 300 บูทแล้วรีตลอด

สเปกก็ตามลายเซ็น

E4400

P5K-E

Corsair kit 1g 667 * 2

HD2600XT DDR3

สอนผมลากหน่อยค้าบบบ อยากมีสถิติเป็นของตัวเองบ้าง

ทดแรม 533 ปรับ HT Link ลงเหลือซัก 3X แล้วลากบัสต่อยาวๆ เลยครับผม ไปได้อีกเยอะ

ถ้าตันอีกก็ทดแรม 400 ลากต่อโลด จนกว่าจะถึงขีดจำกัดของ CPU ท่านแล้วหละครับ

ถ้ายังไม่พอ ลองลดตัวคูณลง จะได้วิ่งบัสสูงๆ ทั้งแรมด้วยเลยครับ

Comment

แล้วตัวอื่นตั้ง Auto ไว้เลยหรอคับ

คือ วิธีปรับผมก็ไม่รู้เลยว่าปรับตรงไหนอ่ะคับ

ใครก็ได้ช่วยผมที

Comment

P5K-E ตอนนี้ราคาเท่าไรอะครับ อยากได้อะ

Comment

ประมาณ 6,800 บาท มั้งคับ

Comment

ไม่มีคนช่วยเลย T-T

ดันไป

Comment

เบื่อ mb แล้วมาขายผมนะ

Comment

ไม่มีคนช่วย เด๋วขายทิ้งซะเลยนี่

จะเอา 3g ขึ้น แต่ปรับไม่เป็น T-T

Comment

เดี๋ยวเก็บตังถึงแล้วจะไปถอยมาเล่นมั่งครับ รอผมด้วยนะ ท่าน

Comment

Working...
                  X