Announcement

Collapse
No announcement yet.

7600GT(TD, DDRIII) Point Of View กับ Galaxy 7600Gs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7600GT(TD, DDRIII) Point Of View กับ Galaxy 7600Gs

7600GT Point Of View Core 600MHz, 256MB DDR3, 128-bit, 2DVI, HDTV 3,750
    ถ้าเทียบกับ Galaxy 7600GS 3,450 ราคาต่างกัน 300 บาท ตัวไหนน่าใช้กว่าครับ

เิอา POV 7600GT ครับ ถ้าไม่เอาไป OC น่ะครับ POV แรงอยู่แล้ว

อีกอย่างประกันเดียวกับ XFX ครับไว้ใจได้เลยครับ

Comment

7600GT ครับ

Comment

7600 gt อีกเสียงครับ เพราะ gt ท่อมากกว่า gs

Comment

7600GT อีเสียง

ว่าแต่ไปหาซื้อร้านไหนเนี่ย ผมเจอแต่ 7300

Comment

7600GTอีกเสียงคับ

Comment

GT...อีกเสียง

Comment

ซื้อร้านไหนบอกมั้งคับจะได้ไปซื้อบ้าง

Comment

Advice เลยครับท่านพอดีจะเอามาเปิดร้านเกมส์ มันจะหรูไปป่าวหว่า

Comment

ถ้าเน้นพวกออนไลน์นี่ จัด 7300GT ก็พอครับผม

แต่ถ้ามีออฟไลน์ด้วย(2142BF หรือพวกเกมส์เน้นสเปคสูงๆหน่อย) ก็จัด 7600GT เลยครับ หรูๆ ลูกค้าชอบ ^^

ป.ล.รู้สึกว่า 7600GT เล่น Crysis ได้ด้วยนา(ปรับLowนะ)

Comment

Originally posted by crocodile View Post
                      Advice เลยครับท่านพอดีจะเอามาเปิดร้านเกมส์ มันจะหรูไปป่าวหว่า
                      กำลังดีครับ

ป.ล. ผมตอบ PM แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by darkjinzo View Post
                        7600 gt อีกเสียงครับ เพราะ gt ท่อมากกว่า gs
                        GT ท่อเท่ากับ GS ไม่ใช่เหรอครับ

ต่างกันกันแค่ core/mem speed ถ้าเป็น DDR 3 เหมือนกัน

Comment

Geforce FX5200....แรง.........กว่าเยอะ........(อย่าขำสิ)

Comment

Working...
                          X