Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ games rpg หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ games rpg หน่อยครับ

ชอบแบบแนว classic นิดๆ เช่น final อะไรพวกนี้
    ขอคำแนะนำด้วยครับผม

ช่วงนี้เขียน program หนักเครียด ขอหาอะไร relax หน่อยครับ
    ถึงแก่แล้วแต่ก็หน้าเด็กนะ

เล่นเกมส์ RPG มันไม่ช่วย Relax เลยนะ - - ส่วนเรื่องเกมส์ช่วงนี้เล่นแต่เกมส์ของค่าย Falcon อะ มันจะออกแนว
    Action Rpg หน่อยแต่ก็สนุกดี ลองหามาเล่นดูตามบิทน่ะ

Comment

เวปเกมส์คลาสสิค ที่ผมชื่นชม http://www.geocities.com/gigadeen/

Comment

56 k คง load bit มะได้แน่ๆ
        แต่ก็ขอบคุณ ทุกคำแนะนำขอรับ

พึ่ง clear dragon spirit มา

คิดถึงความหลังจัง

Comment

ว่าจะเล่น gothic 3 ครับ มีใครเล่นอยู่ป่าวครับ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
            เล่นเกมส์ RPG มันไม่ช่วย Relax เลยนะ - - ส่วนเรื่องเกมส์ช่วงนี้เล่นแต่เกมส์ของค่าย Falcon อะ มันจะออกแนว
            Action Rpg หน่อยแต่ก็สนุกดี ลองหามาเล่นดูตามบิทน่ะ
            มันแล้วแต่คนมั้งครับ
            โดยเฉพาะพวกRPGกึ่งnovelถามตอบๆเนี่ยผมเล่นแล้วเพลินดีออก

Comment

แนะนำ The elder Scrolls IV oblivion
              เนื้อเรื่องดี ภาพงดงาม แอคชั่นด้วย

Comment

Two Worlds คับ ของเขาดีจิง

Comment

ผมชอบ OverLord ผมว่าสนุกดีนะลองดูๆ

Comment

GothicIII ครับ

Comment

Originally posted by ed904441 View Post
                      แนะนำ The elder Scrolls IV oblivion
                      เนื้อเรื่องดี ภาพงดงาม แอคชั่นด้วย
                      แนะด้วยอีกคนครับ เกมส์นี้เล่นแล้วเพลิน ฝึกภาษา มีสาระจริงๆ

Comment

= = ขยันขุดกันจริง ๆ

เอาเป็นว่า ผมมี FF1-8 ล่ะกัน ไล่ตั้งแต่เครื่อง Famicom (Final Fantasy 1-3) - Super Famicom (Final Fantasy 4-6) - Playstation (Final Fantasy 7-8)

ชอบไฟนอลเหมือนกันก็บอกกันได้

Comment

Working...
                        X