Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องsound cardหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องsound cardหน่อยครับ

เท่าที่หาข้อมูลมา
    X-Fi Platinum FCS เหมือนX-Fi Platinumแค่เพิ่มX-RAM
    X-Fi Platinum เหมือนX-Fi Xtreme Musicแต่มีfront panelกับremote
    X-Fi Xtreme Music มีheatsink มี DOLBY และ DTS
    X-fi Xtreme Gamer ไม่มีheatsink ไม่มีDTS
    ถูกไหมครับ?

แต่ผมเข้าไปดูในเว็บcreativeรุ่นX-Fi Xtreme Music,X-Fi Platinum,X-Fi Platinum FCSไม่เห็นมีบอกว่าถอดรหัสDTSและก็ไม่เห็นมีheatsinkเลย

ตอนนี้เลือกไม่ถูกว่าจะถอยตัวไหนดี เอาที่คุ้มๆและสมราคา
    ที่คิดไว้ว่าจะเอาX-Fi Platinum FCSไม่ก็X-Fi Platinum ถ้าราคาไม่ต่างกันมาก
    รบกวนลิสราคาให้ด้วยนะครับ*

ไม่มีใครตอบเลย...

Comment

วันนี้ไปเดินหาซื้อมา ไม่มีขายเลยT_Tทางร้านเขาบอกว่าตกรุ่นไม่รู้ว่าจริงไหม เซ็งๆๆX-Fi Xtreme Musicอะ

Comment

Working...
      X