Announcement

Collapse
No announcement yet.

sound card ของอะไรดีที่สุดตอนนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sound card ของอะไรดีที่สุดตอนนี้ครับ

อยากได้ที่เจ๋งๆ เสียงดีๆ คับ

ผมติดใจ Creative Audigy Value ซะแล้วซิครับ เล่นธรรมดาไม่ปรับแต่ง ยังดีกว่าพวก On board เลยครับ

Comment

ถ้าใช้งานทั่วไปคงจะเป็น คลีเอทีฟครับ ส่วนรุ่นไหน ก็แล้วแต่งบประมาณท่านเลยครับ ยิ่งแพง ยิ่งดี....

Comment

ครือว่าตอนนี้ก็ใช้อยู่นะ creative เลยสนใจอยากลองดูที่ราคาพอประมาณแต่คุณภาพคับแก้วคับ
        แบบว่าผมชอบเรื่องเครืองเสียงมากๆ

Comment

Working...
        X