Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโปรแกรมดูหนังแบบครอบจักรวาลครับ!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

VLC ดูได้แม้กระทั่งยังโหลดไม่เสร็จไป search ใน googleดูนะ เจ๋งกว่า codepack

Comment

Originally posted by mintjee2 View Post
      VLC ดูได้แม้กระทั่งยังโหลดไม่เสร็จไป search ใน googleดูนะ เจ๋งกว่า codepack

^
      ^
      ^
      เมื่อก่อน คอมผมมีโปรแกรมดูหนังอะไรบ้างรู้ป่าวครับไล่ไปตั้งแต่ PowerDVD ,Quicktime ,RealPlayer ,Jetaudio หรือแม้กระทั่ง VLC

แต่พอผมได้ลง GOM Player! ทุกอย่างผมถอนออกหมดเลย ตัวเดียวจบ ไม่แอบลากเครื่องแม้ไม่เปิดใช้งานด้วยครับ ที่สำคัญคือ ฟรี! 100%
      Last edited by Big; 27 Oct 2006, 20:52:14.

Comment

โอ้ว...สุดยอด ของเขาดีจริงๆ ขอบคุณที่แนะนำครับ

Comment

มาโหลดครั้งที่สอง อิอิ โหลดลงโน้ตบุ้กบ้าง ของดีต้องสูบ ขอบคุณนะคับ จขกท

Comment

ออฟชันยังไม่ถูกใจคับ เจ้าตัวนี้

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
              ออฟชันยังไม่ถูกใจคับ เจ้าตัวนี้
              จะเอาอะไรอีกหรอครับ ท่าน โปรแกรมตัวนี้ก็สุดTEEN แล้วนะคับ

เพราะมันดูไฟล์หนังได้หลายแบบ ,ภาพคมชัด ,ไม่แอบลากเครื่อง ,แถมยังฟรีอีก

Comment

ของเค้าดีจริง ๆ ครับเนี้ยะ ^_^

Comment

ของลองบ้างนะคับ

Comment

ผมถอน Div X 6.4 ตัวมะเตม ออกเยยครับ ใช้ Gom ดูดีกว่าอีก ปรับการแสดงภาพเปงแบบ Hdtv
                    เหมือนมีพลาสมาทีวีบนจอของเรา เจ๋งมากๆ รับไฟล์ได้ทุกไฟล์ Freeware ผมชอบของเค้าดีมากๆ
                    กดF7 ซ่อนลึกลับ ครับ การตั้งค่าอยู่ที่ปุ่มเนี้ยปุ่มเดียว เพิ่งสังเกตเลยนำมาบอก รู้ก่อนใช้ก้อดีกว่ามิใช่หรือ ยางมะพบปัญหาการเล่นไฟล์ใดๆเยย สรุปทะเนี้ยก่อน

(แต่ จาลงวินโดว์วิสต้า ต้องถอนก่อนอัพเดท มะผ่านการทดสอบจาก ไมโครซอฟท์ ๆต้องของเค้า WMA 11
                    To use Windows Vista Upgrade Advisor
                    Download the program from http://www.microsoft.com/windowsvist...r/default.mspx,
                    ตรวจในเครื่องผม มะยอมให้ของคนอื่นผ่านสะดวก อิอิ รอตัวยาแก้ไอผสมสูตรสำเรจก่อนแต่มะสนหรอกจาลงใหม่ก้อ..คงได้ ขนาดNod 32และ นีโร 6 ยางให้ถอนก่อน มะรู้จาคอมเมนท์ไม เครื่องผมอัพของแท้ที่เนี่ย ชอบมาก..ลงได้ ทดสอบเครื่องผ่าน)
                    Last edited by mackeeper; 31 Oct 2006, 22:33:04. Reason: เพิ่มเติมข้อความทดสอบวิสต้า

Comment

แจ่มครับ เร็วมากๆ

ลบ K-Lite ทิ้งเรียบร้อย...

Comment

ดีโคตรๆ

Comment

แจ่มครับ

Comment

เอาด้วยคน

Comment

ขอบคุณมากๆคับของเค้าดีจริง

Comment

พอดีย้ายห้องทำงานใหม่ ก็เลยมาโหลดครับ

Comment

Working...
                                X