Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD นี่เสียบพร้อมกันทั้ง2พอร์ตได้หรือไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD นี่เสียบพร้อมกันทั้ง2พอร์ตได้หรือไม่ครับ

คือเสียบทั้ง D-SUB(ถูกป่าวหว่า) กับ DVI พร้อมกันได้หรือไม่ครับ เวลาใช้ก้อกดเอาที่จอว่าจะใช้AnalogหรือDigital มีผลเสียในระยะยาว ต่อจอหรือการ์ดจอหรือไม่ครับ

.........

Comment

ได้ครับ ผมใช้อยุ่ พอใช้ปกติก็ DVI แต่พอเสียบ D-Sub สำหรับเครื่องหรืออุปกรณ์ทดสอบ-ซ่อม เวลาที่ต้องเอาโปรแกรมที่เครื่องหลัก ก็กด เลือก INput สลับจอเอาเลย
      ไม่เสียหรอก มันเอาไว้เลือก input ครับ

ผมใช้ Sony SDM H754 17"

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X