Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Linksys wag200g บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Linksys wag200g บ้าง

ผมพึ่งจะได้มาตั้งค่าตามทุกอย่างแล้ว พอใช้ไปสักพักมันจะเข้าหน้าเวปไหนไม่ได้เลยต้องDisconnectแล้วต้องต่อเข้าไปใหม่ทิ้งจะเล่นได้คับ อัพfimware แล้วด้วย กลุ้มใจมากคับช่วยที

เป็นปัญหาที่ชุมสายหรือผู้ให้บริการครับ ผมเองก็เคยเป็นอยู่พักนึง แต่พักหลังๆไม่ค่อยเป็นเท่าไร
    (นานๆจะเป็นซะที) ผมใช้ของ TOT (เพิ่งจะได้เล่นวันนี้ละ หลังจากเล่นไม่ได้มาหลายวัน)

แล้วใช้เน็ตของไรอยู่ครับ ลองปรึกษากับผู้ให้บริการดูนะครับ

ทุกครั้งที่ Disconnect ใหม่มันก็จะเริ่มทำการเชื่อมต่อให้ใหม่ แต่พอใช้ไปซักพักชุมสายมันอาจจะเต็มทำให้
    เราถูกตัดได้ครับ (ลองวิเคาระห์ดูเองงับ เพราะมักจะเป็นตอนที่คนเล่นเยอะๆ)

Comment

ใช้ได้ดีแล้วคับ ตั้งค่าผิดเอง ขอบคุณมากน่ะคับ

Comment

Working...
      X