Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามท่านที่ใช้ bitcomet 0.70 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามท่านที่ใช้ bitcomet 0.70 หน่อยครับ

คือผมใช้ๆอยู่ มันจะขึ้นข้อความมาว่า เวอร์ชั่นที่ผมใช้อยู่มันout ให้โหลด เวอร์ชั่น 0.90
    คือบางทีก็เป็น บางทีก็ไม่เป็นไม่ทราบว่า ท่านที่ใช้อยู่เป็นกันมั่งมั้ยครับ

เดี๋ยวถ้ามันขึ้นมาอีก จะเอาภาพมาให้ดู

ผมกลัวโดนพวก สปายแวร์มาหลอกเอาน่ะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

ตอนนี้มันไป 0.92 แล้วครับ
    มันคงขึ้นเตือนตามปรกติของมัน
    ขึ้นกันทุกคนแหละมั้ง ถ้าไม่ปิดมันไว้
    ถ้าอยาก upgrade แล้วกลัวโดนแหกก็ไปที่นี่สิครับ...

Download BitComet
    http://www.bitcomet.com/doc/download.htm

แต่ผมเองเลิกใช้ไปนานแล้ว
    และคงไม่กลับไปใช้อีก
    ผมว่ามันเป็นโปรแกรมบิทที่ไม่ได้เรื่องที่สุดเลย 55

ผมใช้ uTorrent กับ flashget ครับ
    เลือกใช้แล้วแต่สถานการณ์

Comment

ตัวโปรแกรมจะมีคำสั่งในเมนู option
      ที่ค่อยตรวจสอบหรือแจ้งเตือนว่า BitComet มีเวอร์ชันใหม่ออกมาให้ update แล้ว
      จะปรากฎทุกครั้งที่ต่อเน็ท หรือ เปิดโปรแกรม
      สามารถเอาเครื่องหมายถูกออกไปได้ เพื่อปิดการเตือน หรือ แจ้งข้อความ

แต่แนะนำให้ใช้เวอร์ชัน 0.70 ไปก่อนจะดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X