Announcement

Collapse
No announcement yet.

Download NOD32

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Download NOD32

ถ้าผมมีเครื่องที่ลง NOD32 ไว้แต่ไม่ได้ต่อ NET จะโหลดไฟล์ไป Updatew ได้จากที่ไหนครับ

ส่วนใหญ่ในเวบบิทนี่เค้าปล่อยให้โหลดกันนะคับ แต่ข้างนอกนี่ผมไม่รู้

Comment

ส่วนใหญ่ผมก็เอามาจากบิทนะ เดี๋ยวลองหาที่มาของมันก่อนดีกว่า

Comment

ของผมไปเอาไฟล์อัพเดทจากเครื่องที่ลง nod32 ที่ต่อ net ครับ
        โดยการ copy ไฟล์ nod32.000 ถึง nod32.006 ในห้อง C:\Program Files\ESET
        และ copy ไฟล์ ทั้งหมด ในห้อง updfiles มาวางทับในตัวโปรแกรมที่ติดตั้งไว้ในเครื่องที่ไม่ต่อ net ครับ
        Last edited by kukoke; 6 Sep 2007, 14:26:00.

Comment

ผมก็รอวิธีการทำเหมือนกัน โปรแกรม ขึ้น imedate ประมาณนี้นะครับ

Comment

Originally posted by kukoke View Post
            ของผมไปเอาไฟล์อัพเดทจากเครื่องที่ลง nod32 ที่ต่อ net ครับ
            โดยการ copy ไฟล์ nod32.000 ถึง nod32.006 ในห้อง C:\Program Files\ESET
            และ copy ไฟล์ ทั้งหมด ในห้อง updfiles มาวางทับในตัวโปรแกรมที่ติดตั้งไว้ในเครื่องที่ไม่ต่อ net ครับ
            ถ้าก็อปไฟล์ทั้ง โฟเดอร์ จะได้ป่าวครับ
            ไฟล์ nod32.000 ถึง nod32.006 มันไม่มี

Comment

ผมก็ใช้วิธีเดียวกับ คุณ kukoke ครับ เพราะผมใช้เนทที่ทำงาน เซฟมาที่หอประจำเลย

ผมก็อปโฟเดอร์ updfiles ไปวางทับทั้งโฟลเดอร์เลยครับ ส่วนไฟล์ nod32.000 ถึง nod32.006 ถ้าลงใหม่ๆอาจไม่มีก็วางไปได้เลย แล้วก็ รีสตาร์ทครับ

สุดท้ายก็เช็คดูว่ามันอัพให้หรือยัง

Comment

Working...
              X