Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบทีครับ ..!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบทีครับ ..!!!!

Elsa GeForce 6800 GT , Core Clock: 350 MHz 256 MB 256-bit GDDR3, Memory Clock: 1000 MHz

คือผมใช้ 6800 GT อยู่น่ะครับ เห็นว่ามัน 265-bit ถือว่ามันยัง แรงอยู่มั๊ยครับ คือแบบว่าอยากจะเปลี่ยนลองไปเล่น ATI ดูบ้าง แต่ตัวที่ใช้อยู่ไม่รู้จะขายเท่าไรดีครับ ...

ประกันยังเหลือถึงปี 52 สภาพดีจัด ไม่ Clock ใส่ Arctic cooling NV5 rev. 2 อุปกรณ์ กล่อง คู่ มือ แผ่น Driver อยู่ครบ ถ้าคิดจะขายเนี่ยมันจะได้อยู่เท่าไรครับ ..

ผมยังใช้ 6600GT อยู่เลยครับ ว่าจะรอดูไปเลื่อยๆก่อนครับ ขายก็ราคาตกมากมาย แล้วมันก็ยังทำได้ทุกอย่าง เล่นได้ทุกเกมอยู่นะครับ...

Comment

~ 4500 ครับ ถ้าจะขาย

AGP หรือ PCI-E ครับ

Comment

สามพันหน่อยๆก็เก่งแล้วครับ เพราะ 7900 เค้าขายกันอยู่ที่ สี่พันปลายๆครับ ตัวนี้คงเทียบได้กับ 7600GT

แต่มันก้แล้วแต่ยี่ห้ออีกน่ะครับ ELSA ราคาดีครับ งานเนี๊ยบมากๆ

ถ้าจะเปลี่ยนแนะนำไห้ข้ามไปรุ่น X19xx - HD2900 ไปเลยครับ เพราะถ้ารุ่นต่ำๆกว่านี้มันไม่แรงไปกว่าเดิมเลยครับ

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
          สามพันหน่อยๆก็เก่งแล้วครับ เพราะ 7900 เค้าขายกันอยู่ที่ สี่พันปลายๆครับ ตัวนี้คงเทียบได้กับ 7600GT

แต่มันก้แล้วแต่ยี่ห้ออีกน่ะครับ ELSA ราคาดีครับ งานเนี๊ยบมากๆ

ถ้าจะเปลี่ยนแนะนำไห้ข้ามไปรุ่น X19xx - HD2900 ไปเลยครับ เพราะถ้ารุ่นต่ำๆกว่านี้มันไม่แรงไปกว่าเดิมเลยครับ
          ลืมบอกไปด้วยครับ ว่าต้องใจรักจริงๆ ถึงซื้อได้ครับ เพราะ ราคานี้ก็ซื้อ 7900Gs ได้จริงๆครับ + ประกันอีก 2 ปี นิดๆ เลยตีราคาให้สูง

Comment

PCI-E ครับ

Comment

http://www.overclockzone.com/spin9/r...0gt-ultra-sli/

Comment

รุ่นคลาสสิก

Comment

Working...
                X