Announcement

Collapse
No announcement yet.

bioshock ใน dx10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bioshock ใน dx10

ทำมาได้ดีมากๆเห็นความแตกต่างเลย เพื่อนๆที่ใช้dx10ว่าไงกันบ้างมาเล่าสู่กันฟังบ้างเถอะ

งืม ๆ ก็ เจ๋งดีนะครับ แต่ว่า ผมใช้ winxp ง่ะ

Comment

...

Originally posted by มือใหม่หัดเล่นคอม View Post
      ทำมาได้ดีมากๆเห็นความแตกต่างเลย เพื่อนๆที่ใช้dx10ว่าไงกันบ้างมาเล่าสู่กันฟังบ้างเถอะ
      ใช่ vista ป่าวครับ...

Comment

แหล่มเลยละกะ vista

Comment

vista จ้า

Comment

พี่ๆใช้vistaตัวไหนครับ ตอนนี้ vista เล่นเกมได้หลากหลายหรือยังครับ เห็นข่าวแต่ก่อนว่าเล่นได้บางเกมเท่านั้น สู้XPไม่ได้เลย -*-

Comment

e6400 2.3ghz@ //mainboard ds3 p956 r.3.3//
              ram kington 2/667*2//8800 gts 320mb // power 456W//320gb

Comment

ผมใช้ vista อยู่ครับเร็วดี เล่นเกมส์ได้ลื่นทุกเกมส์ยกเว้น Farcry ภาพจะขาวๆไงไม่รู้

Comment

เราลง 2 os ได้ไหมอะครับคือลง vista กับ xp ทั้ง 2 ตัวแล้วเลือกใช้เอา

Comment

Originally posted by banku View Post
                    เราลง 2 os ได้ไหมอะครับคือลง vista กับ xp ทั้ง 2 ตัวแล้วเลือกใช้เอา
                    ได้ครับผม bootเครื่องขึ้นมามันก็ให้เลือกว่าจะใช้ตัวไหน

Comment

Working...
                    X