Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีการปิด pop up เวลามีการสั่งงานปริ้นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีการปิด pop up เวลามีการสั่งงานปริ้นครับ

อยากจะปิด แมสเซสที่มันโชว์ขึ้นมาอ่ะครับ เวลาเราปริ้นงาน พอเราสั่งงานเสร็จ มันจะมี แมสเซส โชว์ขึ้นมาใช่มั้ยครับว่า เราปริ้นงานอะไรไป ปริ้นไปปริ้นเตอร์เครื่องไหน (จะโชว์อยู่มุมขวาล่าง) แล้วก็จะหายไป เราสามารถปิด pop up ตัวนี้ได้มั้ยครับ ผมใช้ winXP กับ win2000 ครับ สามารถเข้าไปปิดตรงไหนได้บ้าง พอดีที่ office คอมหลายตัว ปริ้นเตอร์หลายเครื่องอ่ะครับ จริงๆมันก็ไม่มีอะไรหรอก แต่เวลาทำงานแล้วมันเกิดความรำคาญครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by folk2882; 6 Sep 2007, 09:53:12.
Working...
X