Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ HD2600XT DDR4 มั้งคร้าบบบบ ปกติอุณภูมิเท่าไรกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ HD2600XT DDR4 มั้งคร้าบบบบ ปกติอุณภูมิเท่าไรกัน

ใครใช้ HD2600XT DDR4 มั้งคร้าบบบบ ปกติอุณภูมิอยู่ที่เท่าไรกันครับ
    ของผม อยู่ 55 อ่ะ ปกติรึป่าวครับ Full Load ประมาณ 66 อ่ะ

ของเพื่อนผมร้อนกว่าท่านอีกครับ ปกติก็เหยียบๆ60แล้ว ไม่รู้ว่าfullเท่าไหร่ คิดว่าแตะๆ70

Comment

ดันให้ครับ
      ไม่เกิน 70 นี้ก็ OK นะผมว่า
      ของผม 8600GTS Full เกือบๆ 80c อะ +_+"

Comment

ตอนแรกผมก็ประมาณเพื่อนท่านแหละครับ เห็นว่ามันร้อน Fuulload ประมาณ 70 ก่าน่ะครับ ก็เลยเอาพัดลมมาติดอิกตัว ค่อยเย็นลงหน่อย อิอิ

Comment

asus6600 128 @400/650 idle56-57 full 70-72

Comment

ผมว่าขึ้นอยู่กับห้องครับ
            ของผมไม่เปิดแอร์ idle ที่ประมาณ 56 full ประมาณ 66
            ถ้าเปิดแอร์ที่ 25 องศา ก็ idle ที่ 44 full ที่ 56 ครับ

Comment

ลองหาพัดลมเป่าดูครับ อาจช่วยได้

Comment

ของผม idle 50 full 60 ถามต่ออีกนิดว่า ใช้ driver version ไหนกันบ้างอะครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันคับว่าใช้ Driver ตัวไหนกัน ผมใช้อยู่

DNA-ATi 5.1.7.5x32-[guru3d.com].exe

ใช้อยู่ดีคับ

แต่มีปัญหากับการเล่นเกมส์ Cabal เซงครับ

Comment

Working...
                  X