Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของผมนี่จะปรับให้มันแรงกว่านี้อีกได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของผมนี่จะปรับให้มันแรงกว่านี้อีกได้ไหมครับ

ของผม x2 4000+ จาก 2.1 เป็น2.8 เคยปรับ ตัวคุณ10 bus 300 ดูมันbootแล้วจอฟ้าอะครับ
    ผมปรับ ramวิ่งที่667 cl 5 5 5 15 HT 4 บอร์ดโมไฟแรมแล้ว ผมใช้ที่ 2.3 ครับ พอมีทางที่จะทำให้มันไปแตะเลข3โดยยังใช้ได้เสถียรอยู่ไหมครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Last edited by Delivery69; 13 Aug 2008, 13:41:10.

ใช้ไฟ cpu ไปเท่าไรแล้วครับ ลองเพิ่ม ไฟ cpu

ลองทดแรมลง 533 แรมจะได้ไม่เหนื่อยนัก

Comment

ไฟ cpu 1.3250 vครับบ เดี๋ยวลองดูครับ แต่ผมเคยลอง 533 กับไฟcpu1.35มันจังจอฟ้าเลยครับ

Comment

ลดhtเป็น 3 ครับ

Comment

ลองลดhtเป็น3และครับยังไม่ได้เลย

Comment

คิดว่าไฟ cpu น้อยไปนะครับ

Comment

ไฟcpuน้อยไปครับ

Comment

Working...
              X