Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อแรม Corsair XMS2 1G*2 มาแต่เชคแล้วได้เป็น Value มา1ตัว ทำไมทำกันอย่างงี้ล่ะ -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อแรม Corsair XMS2 1G*2 มาแต่เชคแล้วได้เป็น Value มา1ตัว ทำไมทำกันอย่างงี้ล่ะ -*-

อย่างนี้จะเอาไปเปลี่ยนได้ไหมครับเนี่ย
    เสียจิตมากๆ หลอกกันเห็นๆ จ่ายราคา XMS2 2ตัว
    ดันได้ Valueตัวนึง XMS2ตัวนึง
    ถึงรูปลักษณ์จะเหมือนแต่ SPEC มันไม่ใช่เลยยยยย...
    ทำกันงี้ได้ไงเนี่ย เซงมากๆ
    แล้วถ้าคนเชคไม่เป็นก็ต้องโดนหลอกใช้ไปสิครับเนี่ย

ซื้อร้านไหนมาครับ แล้วซื้อแบบคิท มาหรือเปล่า

Comment

ดู CPU Z หลายๆ ตัวยังครับ เผื่อมีเอ๋อ
      แต่ถ้ายังเหมือนเดิมก็เคลมครับ
      *ผมเคยเคลมมาแล้ว 555+ (ไม่ให้เคลมดูดิ เดี๋ยวเจอ สคบ. อะ)

Comment

ใช่ครับซื้อแบบ KIT มาเลย มือ1จากร้าน กรอกใบรับประกันใหม่กริ๊บๆ
        ซื้อร้านที่เซียร์อ่ะครับ ที่เป็น SHOP ของ COM7
        ดูภายนอกนี่ไม่เห็นความแตกต่างเลยครับ ซิงค์แป๊ะสนิทเนียนมากมาย - -"
        มันน่าโมโหจริงๆ พรุ้งนี้เปลี่ยนไม่ได้มีโวยแน่ๆครับ

ลองตั้งกะ 1.38 ไล่ไปจนถึง 1.41 เหมือนกันเดะ สลับช่องแล้วสลับอีก ใส่ทีละช่องก็แล้ว ตัวเดิมตำแหน่งชัวร์ -*-

Comment

โอ้วววว อย่างงี้โดนแล้วล่ะมั้งครับ
          เอาไปเปลี่ยนเลย
          พิมพ์หน้า CPUZ ไปด้วยก็ได้ เผื่อเล่นโยกโย้

Comment

เอาไปทำ SPDTool แก้เซ็งมั้ยท่าน หุหุ

Comment

มีงี้ด้วยหรอ - -*งี้เลิกใช้คอแซไปใช้เกลดีก่า 55+

Comment

Originally posted by pattrick View Post
                มีงี้ด้วยหรอ - -*งี้เลิกใช้คอแซไปใช้เกลดีก่า 55+
                ผมว่าระดับคอแซคงไม่ทำหรอก สงสัยร้านจะดีกว่า มันแอบลักไก่เอาไปใช้เองแหง

Comment

ถ้าเจอคงเซ็งครับ เอาไปเปลี่ยนด่วน

Comment

อีกหน่อยจะเหมือน คิงส์ตันมั้ยง่ะ เง้อๆ

Comment

Working...
                    X