พึ่งซื้อExternal DVD Rewriter ของ LG GSA-E40L มาค่ะเมื่อวันที่3 ที่ผ่านมา ลองlightscribe ดู ผลออกมา รูปที่เลือกไม่สามารถไรท์ได้ ไรท์ได้แต่วันที่ซึ่งมาเติมเพิ่มเอง
ลองทำหลายๆครั้งแล้วก็ยังทำไม่ได้ จะว่าเสียก็ไม่ใช่เพราะพวกชื่อ วันที่ ที่เราใส่เองมันก็สามารถไรท์ได้ แต่รูปที่มีอยู่ในคอมส์(เป็นรูปสำหรับทำLightscribeไปโหลดมา)ตัวเครื่องมันไม่ยอมเขียน ควรจะทำไงดีค่ะ ช่วนแนะนำด้วยด่วนค่ะ สุดท้ายถ้าทำไรไม่ได้จริงจะต้องไปเปลี่ยนจะได้รีบไปค่ะ ขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ