Announcement

Collapse
No announcement yet.

firefox กับ IE ของผม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• firefox กับ IE ของผม...

IE ของผมทำไมมันช้ากว่าfirefoxอะครับ ช้าค่อนข้างมาเลย มีการปรับแต่ง IE เปล่าครับ

IE มันไม่ใช่แบบ opencode ครับ เลยไม่ค่อยมีคนคิดค้นเรื่องการปรับแต่งมากมายเท่ากัย firefox

Comment

555+
      พึ่งรู้หรือครับ ผมรู้นานละ ( ปกติก็อย่างนั้น อะ )
      firefox มันโหลดเร็วกว่า IE อะ ( ผมจึงไม่ใช้ IE ละ )

Comment

ไม่ต้องไปปรับแต่ง IEเลยนะครับ... ปรับใจที่จะเปลี่ยนมาใช่ firefox แทนอย่างเกือบถาวรดีกว่าครับ.. ใช้เวลาไม่นานเดี๋ยวก็จะคุ้นเคยกับมัน ใช้ไปนานแล้วจะรู้ว่ามีของเล่นเยอะ..

Comment

ไม่ได้ใช้ทั้งคู่เลยครับ ตอนนี้ใช้น้อง โอเปร่า อยู่คับ น่ารักดี ความสามารถก็พอตัวคับ

Comment

ใช้ firefox ยัง
            เวลา save as หน้าเว็ปแล้ว เอาไปเปิดอีกทีรูปไม่มาครับ

Comment

ผมต้องใช้ทั้งคู่ครับ เพราะ บางเว็บ firefox ก็ไม่ ซัพพอทครับ

Comment

Working...
              X