Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ X-Fi Xtreme Audio Notebook แล้วบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ X-Fi Xtreme Audio Notebook แล้วบ้างคับ

อยากรู้ว่าเทียบกับ Audigy 2ZS Notebook แล้วต่างกันยังไง

เป็นใบปลิว Hardware House ลงราคาไว้ 2,390 บาท
    แต่ Audigy 2ZS Notebook ยังราคาสูงเหมือนเดิม

สงสัยต้องไปซื้อมาลองเองแล้วมั้ง

Comment

รู้แค่ว่า มันสุดยอดทั้งคู่คับ อิอิ
      อยากซื้อแต่ไม่มีปัญญา 55
      ก้อเท่าที่รู้นะคับ X-fi notebook ก้อต้องดีกว่าแหละครับ เพราะมันใหม่กว่า มาพร้อม Xtreme fideity ไรนี้ด้วย มันออกแบบมาว่า เหมาะกับโน๊ตบุ๊คที่ใช้หูฟัง head phone ดูหนังฟังเพลงครับ เสียงจาแนวๆว่า 5.1 surround เลย มั๊ง

ราคา2390 เองจิงหรอครับ โห ราคาจิงมัน5-6พันนี่ครับ ถูกจัง O_o

Comment

ลงราคาผิดป่าว 2390 บาท จะไปสอยสัก3 ตัวเลยนะนิ

Comment

วันนี้ลองไปดูที่เซียร์มาแล้ว ยังไม่มีร้านไหนมีเลย
          เขาบอกว่าอีกประมาณ 3 วันของถึงจะเข้ามา
          Attached Files

Comment

น่าสอยๆ

แต่เครื่องม่ายมีpci-e T T

Comment

ว้าว ถูกจิงๆด้วยยยอะ
              ซื้อแล้วบอกด้วยนะคร๊าบบ จะฝากเพื่อนไปซื้อมั๊ง อิอิ

Comment

โหๆๆ แบบนี้แจ่มๆ แต่ไม่ซื้อรออีกซักแปบ เพื่อมีดีกว่านี้อิอิ

Comment

เหอๆ รอดูอยู่เหมือนกันครับ จะมีไหมหว่า X-Fi Xtreme Music Notebook

Comment

Working...
                  X