Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น bf2142 ไม่ได้งะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น bf2142 ไม่ได้งะ

ซื้อแผ่นก็อปมา ลงเกมได้ปกติแต่พอเข้าเกมเล่นได้ประมาณ 10 วินาที ก็เด้งออกมาขึ้นว่า
    bf2142.exe เจ๋ง ไม่รู้ว่าทำไมช่วยหน่อยครับหรือว่าเป็นที่ตัวเกมมันเสีย

ลองลบลงใหม่ดูคับเคยเป็นอยู๋นะ

Comment

ลง 5 ครั้งแล้วนะครับแต่มันยังไม่หายนะครับ

Comment

ทำยังไงหรอคับ ก็ทามใจงายงับ ><"

จะเล่นของเขาทั้งที สนับสนุนหน่อยจิ เเผ่นเเท้เลย 699 เเหม ทำเหมือนเป็นหมื่น

Comment

มันก้อจิงแผ่นแท้มันดีกว่าไม่มีปัญหาครับแต่ถ้าคนชื่อยังเป็นนักเรียนมันก้อลำบานผมทำงานแล้วเวลาจะชื้อเกมส์แท้แต่ละครั้งก้อต้องดูจิงๆว่าเล่นสนุกไม่เบื่อผมก้อยังเล่นเกมส์ก็อบเหมือนกันนะแต่ถ้าเล่นแล้วถูกใจค่อยชื้อแผ่นแท้ได้คุ้มกับเงินที่เสียไป อย่างเจ้าของกระถู้ผมว่าลองเอาแผ่นไปลงเครื่องอื่นดูก่อนดีไหมถ้าเป็นเอาแผ่นไปเปลืยนดูอาจะเป็นที่เเผ่นครับหรือยังไงลองอ่านวีธีลงที่มากับแผ่นดูเพราะแผ่นก็อบเดียวนี้ลงยุ่งยากนะไม่เหมือนเมือก่อน

Comment

ซื้อแผ่นก็อป แล้วเล่นไม่ได้ = เสียตังฟรี ให้คนก็อปแผ่นขาย , ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับเกมส์เลย

แผ่นเกมส์ก็อปของผม เมื่อก่อน เอาไปร่อนเล่นหลายแผ่นแล้ว

ซื้อมาราคาใกล้เคียงของแท้ แต่มีปัญหา + ไม่มีคุณค่าน่าเก็บ + ไม่มีใครรับประกัน

ไม่มีไรครับ บ่นไปงั้น ...

Comment

ผมก็เล่นก๊อบนะ แต่ติดใจเลยไปซื้อแท้มาแล้ว

Comment

ขอบอกว่าเกมส์นี้ซื้อแผ่นแท้ยังงี่เง่าเลยครับ ผมซื้อมาตั้งแต่วันจันทร์พึ่งจะเล่นได้เมื่อวันพุธ เวลาสร้าง Account แล้ว Sv มันเน่า เหมือนกับสร้างไปแล้วแต่ระบบมันยังไม่ Register ให้ ผลคือเวลาเข้า Log in มันจะบอกว่า Cd-Key นี้ Register ไปแล้ว เซ้งเลย แต่ยังดีที่ พนักงานของ EA ตามเรื่องให้ตอนแรกจะโทร.ไปด่าแล้วเจอพนักงานดีเลย เล่นได้ ไม่ต้องด่าแล้ว ถ้าคนที่ทำงานใน EA อ่านเจอกระทู้นี้ฝากดูแลเรือ่ง Server หน่อยนะครับ เน่ามาก ไม่งั้นทีหลังผมไม่ซื้อของแท้แล้วนะ ถเย่งยากหยั่งงี้อะ

Comment

ครับเน่ามาก
                  ผมต้องไปหาลิงค์สมัครตรงเลย สมัครผ่านเกมไม่ได้

Comment

เกมก๊อปลอง update patch ตัวใหม่ไปหา crack มาใส่ใหม่สิครับ อย่าไปเอามาจากในแผ่นครับ ลองดู

Comment

เล่นได้แล้วครับผม

Comment

ทำไงถึงเล่นได้ครับ อธิบายหน่อยครับ เผื่อเป้นวิทยาทาน เพราะกพะลังจะซื้อปแผ่นปลอมมาเล่น เผื่อเจอ เคสเดียวกัน

Comment

เข้า ตัวเลือก แล้วก็ปิดการใช้งาน หัวข้อ volp ครับ

Comment

ในโหมดเสียงใช่มั้ยครับ ขอบคุณมากกก

Comment

โอ้แต้งๆ อิิอ

Comment

Working...
                              X