Announcement

Collapse
No announcement yet.

geminII ก็ยัด c5 ได้นะเอ้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• geminII ก็ยัด c5 ได้นะเอ้อ!!

ใหญ่นิดนะครับ
    เวนกำไม่ได้ดูนานรูปเน่าหมดแล้ว

-*-

ถ่ายรูปมา ทำไมไฟที่ฟรอนมันด่างๆไม่รู้ จริงๆ สีส้มสดเลยครับ -*-

หมดแล้วครับ
    Last edited by maxsaag; 26 Sep 2007, 19:40:16.

Pioneer หน้าเคสไม่แบ่งขายผมสักตัวหรอ อิอิ

Comment

ซิงค์ใหญ่จับใจจริงๆ

Comment

ยิ่งใหญ่ อลังการมาก

Comment

สวยดีครับ

Comment

แน่น

Comment

สวยมาก อยากได้ม้งจัง ฮิฮิ

Comment

สวยครับ

Comment

ใหญ่ยักษ์ขนาดนั้นอยากรู้จังว่าจะเย็นขนาดไหน สวยครับ

Comment

Originally posted by areano13 View Post
                    ใหญ่ยักษ์ขนาดนั้นอยากรู้จังว่าจะเย็นขนาดไหน สวยครับ
                    ถ้าเทียบกับ cpns9500led(ขายไปแล้ว) ตัวนี้เย็นกว่า1-2 องศาครับ (เคสผมนะครับเคสคนอื่นผมไม่รู้) จริงๆจะไปใช้ 9700led แต่คิดๆดูแล้ว zalmanตระกูลนี้ 9500-9700 ใช้ไปนานๆไฟดับแน่นอน เลยเอาตัวที่มันเปลียนพัดลมได้ดีกว่า ตกลงไปได้เจ้าgeminIIมาแทนครับ เห็นมันดูอลังการงานสร้างดี

Comment

หุหุ เย็นทั้งบอร์ด

Comment

Working...
                      X