Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีGALAXY 7600GS 7600GT ขายให้ป๋มที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีGALAXY 7600GS 7600GT ขายให้ป๋มที

แบบว่าการ์ดจออันเดิมขายให้เพื่อนไปและ จะไปซื้อก็ไม่มีร้านไหนขาย ไปซื้อ hardware house ก็ไม่มี ใครมีก็แบ่งให้ป๋มทีเหอะ

ในเว๊ปไม่มีขายเลยเหรอครับ??

Comment

ผมมีแต่หมดประกันอ่า

Comment

ไม่มีเลยคับพี่ ป๋มหามานานและเห็นจะมีอยู่บ้างแต่ก็โดนแย่ง มาไม่ทัน-*-

Comment

ดันให้ครับ

Comment

ดันอีกที แต่ หาไม่ได้ จะถูก คาดโทษ หรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ดันอีกที แต่ หาไม่ได้ จะถูก คาดโทษ หรือเปล่าครับ
              จะรับ โซ่ แส้ กุญแจมือ หรือ เทียนไขดีเค๊อะ !!

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                จะรับ โซ่ แส้ กุญแจมือ หรือ เทียนไขดีเค๊อะ !!
                ถ้าเป็นโทษแบบนั้น ผมไม่ต้องเดือดร้อนหาแล้วท่าน หัวเกียร์ อิอิ กลัวแต่จะเป็นโทษแบบอื่นซิครับ ยุ่งไปกันใหญ่ รับปาก มาดิบดี เต็ม ที่ก็เอา X300 ผมไปไช่แล้วกัน ผมก็คง ไม่มีคอมที่ห้อง ใช้ 3-4 วัน เครื่องเปิดไม่ติด 555+

จขกท เดียวพรุ่งนี้ ข้ามไปทำธุระ ซีคอน จะถูมาให้ อิอิ ว่าพอหาได้เปล่า

Comment

Working...
                X