Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram Kinkston ทั่วๆไปอะ ..!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram Kinkston ทั่วๆไปอะ ..!!

นี่มัน Overclock ได้ดีระดับไหนครับ ของผมแค่ DDR1 400 เอง ใส่ 4แผ่น แผ่นละ 512 มันจะคล๊อคได้มั๊ยครับ CPU AMD64 3200+ / 939 กะ DFI LPT Ultra-D
    อยากลอง คล๊อค มั่งแล้วอะ ไม่เคยเลย อยากลอง ของผมมันเขียนว่า Kinkston KVR แล้วก็มีตัวเลขตามหลังอะนะ ผมไม่รู้รุ่นอะครับ

overclock ได้ดีหรือไม่ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับมันมาในร่างเทวดา หรือยาจก แต่มันอยู่ที่ชิพครับ แรม value ที่มีชิพแรงๆ มันก็ไปได้ดีครับ

Comment

ต้องมีศรัทธาครับ

Comment

แล้วแต่ดวงด้วยม้างง

Comment

แล้วแต่ดวงด้วยคน

Comment

Working...
          X