Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่ายี้ห้อการ์ดจอยี้ห้อใหนดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่ายี้ห้อการ์ดจอยี้ห้อใหนดีที่สุดครับ

asus
    ASRock
    gigabyte
    winfast
    inno
    ที่เป็น shipset Geforce อ่ะครับ เป็นรุ่น 7300 ที่ราคาไม่เกิน 4000 อ่ะครับ เกินได้นิดหน่อย
    ขอบคุณครับ

winfast หรือ asus ก็ได้ครับทั้ง2ยี่ห้อ

Comment

XFX GF7300GT 3500-3600

Comment

ผมว่า Winfast ดีที่สุดแล้ว ในตลาดประสิทธิภาพนะครับ

Comment

Winfast อีกเสียงครับ

Comment

winfast XFX ASUS ใช้ได้คับ

Comment

วินฟาส คับ

Comment

winfast XFX ASUS

แล้วที่พี่ๆว่ามาเนี่ยน คุนภาพสมกับราคาหรือเปล่าครับ

ผมไม่ค่อยรู้นะ แต่ผมเล็ง สปาค 7300gt ใว้อะครับ
                ไหน ช่วยบอกรุ่นที่แนะนำ ตัวที่ราคาพอๆกัน แล้วบอกว่ารุ่นไหนน่าจะแรงกว่ารุ่นไหนอะครับ ราคาก็ตามจขกท 4000บาทอะครับ

แล้วช่วยบอกผมหรือพูดให้ผมเข้าใจที ว่าทำไม ซื้อรุ่นอื่น ถึงคุ้มราคาคุ้มความแรงกว่า สปาค (ในตัวที่ราคาเท่าๆกันนะ)

Comment

NVIDIA ก็ต้องวินฟาส
                  แล้วแต่อ่ะครับ บางคนก็มีความทรงจำดีๆกะยี่ห้อที่ตัวเองใช้
                  แต่บางคนก็ไม่ - -"
                  ส่วนพี่ปาร์ค ไม่ออกความเห็น ไม่เคยใช้ แต่ผมเห็นไม่ค่อยน่าไว้ใจเท่าไร
                  ราคาถูก ขวัญใจคน(โคตร)ยาก ผมเหนกล่องแล้วไม่กล้าหยิบ
                  กล่องเหมือนกล่องใส่กางเกงในเลยอ่ะ J เพลส 55+
                  ปล.ความเห็นส่วนตัวครับ แล้วแต่จะรับไปพิจารณา

Comment

ELSA GLADIAC เลยครับ มาตรฐานสูง ดี ทน (Gloria Synergy จนอยากปาหัวหมา ไม่พังซะที ใช้มาแต่ปี 42) แพง

Comment

Working...
                    X