Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเเนะนำลำโพง 2.1 ดีๆให้หน่อยครับ ไม่เกิน2000บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเเนะนำลำโพง 2.1 ดีๆให้หน่อยครับ ไม่เกิน2000บาท

ช่วยเเนะนำลำโพง 2.1 ดีๆให้หน่อยครับ ราคาไม่เกิน2000บาท
    เน้นเล่นเกม ฟังเพลง ดูหนังอาจจะมีบ้างเเต่ไม่บ่อย

ขอบคุณครับ

ของอย่างงี้ต้องแล้วแต่หูครับ
    หูคนเราไม่เหมือนกัน ถ้ามีเวลาลองไปเดินๆไล่ฟังดูชอบตัวไหนก็ตัวนั้นเลยครับ
    เรื่องเสียงนี่บางคนชอบอย่างอีกคนชอบอีกอย่าง

Comment

สงสัยนิดหน่อยนะครับ
      งานคอมมาต เมื่อต้นปี ผมเห็นลำโพงของ creative 5.1 ราคา 1900 เองอะ ซีรีย์5xxx สักอย่าง
      อันนี้มันดีหรือเปล่าครับ เห็นมันถูก
      ถ้ามันพอได้ เดวจะไปสอยในงานนี้ครับ

Comment

T5200 อ่ะดิครับ ok เลยครับรุ่นนี้ สมราคาแล้น

หรือว่าเป็นตัว P5800 หว่า ตัวนั้นรู้สึกเค้าจะโละล้างสต๊อก หมดไปและครับ เพื่อนผมก็สอยมา1ตัว คุ้มเกินราคามากมาย

Comment

เรื่องลำโพงต้องแล้วแต่คนจริงๆครับ ต้องฟังเอง บางคนบอกดี อีกคนบอกห่วย

Comment

saag 2000W นี่เสียงดีไช่ได้ครับ ในราคา 1200 บาท เบสแน่นดี

Comment

SAAG 20S เอาไว้ดูหนังแจ่มๆ

Comment

ไม่ได้ค่าโฆษณานะครับ
                ตัวนี้เลยครับคุ้มแน่นอน http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=84801
                ถ้าผมไม่สอย T3030 มาก่อนนะครับ
                ตัวนี้ไม่พลาด
                ป.ล.หรือท่านอยากจะมาอุปการะต่อผม อิอิ

Comment

SAAGใช้แล้วหูจะแตกตาย แหลมเกิ้น

ไมโคแลบ ดีก่างับ
                  ถ้า creative ก็ีดีครับ แต่อย่าไปหวังกะเบสไรมากนะครับ แข็งมาก (ผมก็ใช้อยู่ แต่ปิดซับ ต่อซับอื่นเอาดีก่า )
                  Last edited by mooh; 5 Aug 2007, 12:41:02. Reason: เพิ่มเติม

Comment

Originally posted by mooh View Post
                    SAAGใช้แล้วหูจะแตกตาย แหลมเกิ้น

ไมโคแลบ ดีก่างับ
                    อันนี้นอนยันด้วยอีกคนครับ
                    SAAG มันแหลมเกิ๊น เบสก็แข็งๆ ข้อดีของมันคือถูกและหาซื้อง่ายอย่างเดียวครับ
                    แค่ ไมโครแลป ลองฟังดูก็จะเห็นความต่างจากหน้ามือเป็นหลังตีนแล้วครับ

Comment

altec lansing ครับลองฟังดู

Comment

ผมใช้ SBS370 เสียงดีนะ ผมว่า

Comment

sbs370 เสียงพอใช้ได้คับ ผมใช้อยู่
                          ราึคาประมาณ 1100

Comment

sbs สาธิต ม.รังสิตเรอะ หุหุ

Comment

ใช้ sbs370 อยู่ ถอยมาใช้แทนไอ้ราคา200ที่ดอกแตกไป
                              เพราะจะเก็บตังไปถอนอีกรุ่นแทนอยู่ มันแพง

Comment

Working...
                              X