Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดีใจจัง 8600GT เล่นฺ Bioshock ลื่นดีจาง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีใจจัง 8600GT เล่นฺ Bioshock ลื่นดีจาง

ตอนแรกนึกว่าเล่นจะ กะตุกพอสมควร แต่.......ปรากฎว่าเหมือน Lost plannet

*แต่ว่าฉากโหลดทำไมไม่เหมือนเกมสยองขวัญเลย เหมือนหนังเรือง คอนแอร์ หรือ เกมเครื่องบิน
    ยังไม่ไม่รู้มีปีกด้วย

Pentium D 2.8
    DDR2 533 2G
    Spark 8600GT ex 2.0
    คอมจากน้ำพักน้ำแรง-*- ผ่อนยังไม่หมดเลย
    Attached Files

เนี่ยนดีครับ ว่าแต่ราคามันเท่าไหร่เหรอครับไอ 8600GT เนี่ย

Comment

ของผมซื้อยี่ห้อ xfx 8600xxx ราคา 5500 ครับ

เล่นเกมส์นี้แล้วภาพลื่นไหลสบายเหมือนกัน

Comment

Sapphie HD2600XT DDR3
        เล่นได้ไหมครับ ปรับสูงนะ แรม 2gb x2 4000+

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
          Sapphie HD2600XT DDR3
          เล่นได้ไหมครับ ปรับสูงนะ แรม 2gb x2 4000+
          เปกเดียวกันเลย
          รอคำตอบด้วยคน

Comment

ไม่ต้องรอคำตอบกันหรอกเล่นได้อยู่แล้วครับ 2600XT

Comment

Originally posted by Meteora View Post
              เปกเดียวกันเลย
              รอคำตอบด้วยคน

ไม่ไหวครับท่านไม่ไหว

งานนี้หัวแตกแน่นนอน

Comment

เกมนี้ น่ากัวมากป่าว ครับ

Comment

อยากเล่นครับ แต่สเปกไม่ถึงนี้ซิ

Comment

อยากเล่นแต่ยังไม่มีแผ่นเลย T__T

Comment

spark 8600 GTX2ตัว SLI

ไหลลื่นสุดๆเนียนสุดๆแล้ว
                      สเป็ก
                      AMD 3800+ x2 clockzone 2.5
                      Asus m2ne SlI n5
                      ram corsair 2 g bus 800
                      spark 8600 gt x2 sli
                      harddisk sata2 500 g

Comment

แล้วของผมล่ะ จะสะดุดหัวแตกไหม
                        P.D 3.0
                        667 (512)
                        Spark 7300 GT Maxx

พึ่งจะเล่น Fear จบ ท่าทางจะไม่ รอด แหะ

Comment

อู้วหู้วมีคนใช้ SLI 8600 ด้วย เล่น เกมส์ lost หรือ shock ได้ fps เท่าไรนะ

Comment

เกมนี้ผมว่ากินสเปกน้อยกว่า lost planet อีก 1950pro ป๋ม 1280*1024 ปรับสุดได้อ่ะ
                            ยกเว้น AA

Comment

เกมนี้มีให้ปรับ AA ด้วยเหรอครับ ไม่เห็นเจอเลย ต้องเข้าไปตรงไหนเหรอ บอกที

Comment

Working...
                              X