Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดเคยใช้บอร์ด dfi infinity nf sli-m2 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดเคยใช้บอร์ด dfi infinity nf sli-m2 บ้างครับ

คือเพิ่งได้มาอ่ะครับ อยากทราบว่า เจ้า dfi infinity nf sli-m2 ผมประกอบลงคอมแล้ว ไฟมันจะติดกี่ดวงครับ ของผมติดที่บอร์ดดวงนึงที่ใต้สลอต pci-ex พอกด power แล้ว มันไม่ตอบสนองไรเลยครับ ไม่รู้ว่าเป็นที่ใส่แรมกลับหน้าหรือป่าว คือสลอตมันอยู๋ด้านซ้ายของ cpu อ่ะครับ ต้องหันหน้าแรมเข้าหา cpu หรือหันออกครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by gerrard; 7 Sep 2007, 15:44:46. Reason: 1

งงคับ

Comment

งงมาก..........ไม่เข้าใจคําถาม........ครับ

Comment

แรมใส่กลับหน้าด้ายด้วยหรอ มันใส่เข้าหรอ ท่าน

Comment

Working...
        X