Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT เล่น DiRT ได้ FPS ประมาณเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT เล่น DiRT ได้ FPS ประมาณเท่าไหร่

อยาหทราบว่าการ์ดจอ NVIDIA GeForce 8600GT เล่นเกม DiRT ปรับสูงได้ FPS เท่าไหร่
    พอดีกำลังหาซื้อ

20-30 ครับราวๆนี้ โหดเอาเรื่องเหมือนกัน ปรับ high หมด 1024คูณ768 ทั้งโหมดแข่งคันเดียวและหลายคัน แต่ของผมเป็นGalaxy 8600GT รุ่นปกติ ถ้าเป็นรุ่นหรือยี่ห้อ อื่นคงแรงกว่านี้นะ เพราะเร่มรู้สึกกว่ารุ่นตัวเองกะลังตกยุคละ แต่ไม่ตุกครับ

Comment

พอดีเลยกำลังจะซื้อ Spark GF8600GT A650 อยู่

Comment

Working...
      X