Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวแปลง VGA-DVI มีเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวแปลง VGA-DVI มีเปล่าครับ

หัวแปลง VGA-DVI มีเปล่าครับ คือผมจะถอดการ์ดจอออกแล้วใช้ on board แทน แต่ว่าที่จอผมมันเป็นพ็อท DVI

ไม่มีครับ จอหากมี DVI ปกติมันจะมี VGA คู่กันอยู่แล้วครับ

Comment

Originally posted by คิม View Post
      ไม่มีครับ จอหากมี DVI ปกติมันจะมี VGA คู่กันอยู่แล้วครับ
      ใช่เลย
      หาสาย vga มาต่อซะ

Comment

ก็ใช้สายvgaต่อจากต้วแปลง dvi>vga แต่ม้นจะย๋าวยาวง่ะ

Comment

Originally posted by sesone View Post
          ก็ใช้สายvgaต่อจากต้วแปลง dvi>vga แต่ม้นจะย๋าวยาวง่ะ
          ยังไงไม่เข้าใจ
          คือว่าจอมันมีสองพ็อทคือ VGAและDVI แต่ว่าช่อง VGA ผมต่อเครื่อง XBOX360 อยู่
          แล้วKVM swich นี่ราคามันแพงเปล่าครับ หรือว่ามีวิธีอื่น

Comment

Working...
          X