Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 2.4 ของผมมันจะไปได้ไกลกว่านี้มั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 2.4 ของผมมันจะไปได้ไกลกว่านี้มั๊ยคับ

ตอนนี้ก็ล่อ P4 2.4 ไปเป็น 2.8 ได้เป็นที่เรียบร้อยละคับ

แต่อยากให้มันไปไกลกว่านี้อ่ะคับ จะเป็นไปได้อ่ะป่าว

ซิ้งเดิมนะท่าน
    Attached Files

รบกวนผู้รู้มาช่วยทีคับ อยากให้มันไปได้ไกลกว่านี้อ่ะ

Comment

เห็นเมนบอดแล้วเหนื่อยใจครับ

Comment

แง่ พี่ผมอุตส่าซื้อมาให้ - -"

อยากได้สัก2.9 มันจะมีโอกาสมั๊ยเนี่ย

รอท่านอื่นแนะนำคับ อิอิ แว๊บไปอาบน้ำก่อง

Comment

ไปได้แน่นอนครับ... ของผมตอนนี้ใช้ P4 2.4A@3.78 Ghz. ครับ ลองที่ 3.8Ghz แล้วไม่เสถียร
          210x18=3780 , แต่ค่อนข้างร้อน full load ~ 73-75 C (ซิ้งเดิม @3200 RPM.)..อีกอย่าง MB & Ram ต้องรับได้ด้วยครับ

ไม่มีตังไปเปลี่ยนตามเค้า (*_*) http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=237676 (-"-) แอบรอ 4 core แท้ๆมาเล่นสักตัว (ฝันอยู่)
          Last edited by Ton_ME; 8 Sep 2007, 00:32:19.

Comment

ตอนนี้ผมกลัวว่าบอร์ดมันจะไม่ไปนี่สิคับท่าน - -" แถมใช้ซิ้งเดิมอีก

Comment

asrock+ชิบเวีย = -*-

Comment

และแล้วหลังจากอาบน้ำเสร็จก็ลากไปเลย 3.0 ^0^ idel 42-44 Full 50-54 -*-
                เทส Orthos 13 นาทีแล้วยังไม่รี ก็หวังว่าคงจะดีละนะ T^T

Comment

เดี๋ยวลองอัด NFS Carbon ดูก่อง เล่นไปสักพักแล้วไม่ค้าง ไม่รี จะลองลากต่อ *-*

Comment

ตัวนี้ผมเคยลากได้ที่ 205x18 กะบอร์ด p4s800d + kington บ้านๆ

Comment

3.4 เป็นอย่างน้อยครับ

Comment

ตอนนี้คือ 3.0 เปิด Orthos ทิ้งไว้ก่อนนอนแล้วยังไม่มีปังหา เดี๋ยวจะลากต่ออีกสักกะนิด คิ คิ

Comment

เย้ว เย้ว ไปที่ 3.1 แย้ว

Comment

Working...
                          X