Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครรู้เบอร์โทรร้านthanniบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครรู้เบอร์โทรร้านthanniบ้างครับ

คือผมเคลมของมาสองเดือนเเล้วครับทำไมนานจังปกติ2-3อาทิย์ก็น่าจะได้เเล้ว งานนี้ผมโดนต้มไหม เมลล์ไปทีไรก็บอกว่าอยุ่ระหว่างเคลม m2n sli delux เก็บตังมานานดันซื้อมายังไม่ทันใช้เจ้งเเล้วTT

ดุนๆๆๆ ไม่ทราบเหมือนกันครับ

Comment

ในเวบไม่มีเบอร์โทรคับผมว่าบุกไปถึงร้านเลยดีกว่า

ล้อเล่นล้อเล่น

Comment

ที่เว็บนี้เขาไม่มีเบอร์หรอกคะ เขาทำผ่านอินเตอร์เนตอย่างเดียว ย้ำค่ะ เมล์เท่านั้น

Comment

^
          ^

ถูกกต้องน่ะค๊าบบ

Comment

ดูใน phonebook.tot.co.th บอกว่าเบอร์ 026116060 ไม่แน่ใจนะครับ

Comment

ทำผ่านเวบอย่างเดียว หน้าร้านก็ไม่มี ไปหาก็ไม่ได้

Comment

เหมือนเคยมีเบอร์โทร แต่เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วน่ะครับ

Comment

เหอะๆผมก็เซงจอร์จครับสั่งp5k-eหน้าเว็ปบอกของมีพอโอนเงินไปของหมดซะงั้นแถมรออีก4-7วันกว่าจะคืนเงิน

Comment

บอร์ดรุ่นใหญ่ครับ
                    เครมนานไม่แปลกใจ
                    ^ ^
                    ไมไม่ส่งเครมที่ศูนย์ Dcom อ่ะ
                    เพราะถึงส่งไป thanni เค้าก็ไม่ส่งซอมที่ศูนย์ อยู่ดีแหละครับ
                    ส่งไมหลายต่อ ? ?
                    Last edited by Divinity; 10 Oct 2007, 15:39:47.

Comment

ผมว่าถ้าจะซื้อของหลายๆพันไปซื้อเองดีกว่า แต่ก็นะบางคนก็ไม่มีเวลาไปซื้อเองและบางคนก็อยู่ต่างจังหวัด

Comment

สำหรับผม หน้าเว็ปมีไว้เช็คราคาเท่านั้นแหละ วะ5555 ทำมาซื้อขายแต่เราไม่ใช้

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                          สำหรับผม หน้าเว็ปมีไว้เช็คราคาเท่านั้นแหละ วะ5555 ทำมาซื้อขายแต่เราไม่ใช้
                          5555555555+ เหมือนกันเลย เอาไว้เช็คราคาเช็คสเปคอย่างเดียว

Comment

ผมเคลมบอดรอ3เดือนอ่า จนราคาลงตั้ง2พัน

Comment

Working...
                            X