ขอคำแนะนำหน่อยครับ จัดเครื่องใหม่ บอด p5k-se cpu e6550 เคสที่ใส่มีพัดลมข้างหลังตัวเดียวทำให้เครื่องระบายความร้อนของบอดไม่ไหว ทีนี้อยากจะระบายความร้อนของบอด จะใส่เพิ่มที่ด้านข้างแต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะระบายได้หมดหรือเปล่า ตัวที่อยู่ข้างหลังดูดเข้าครับเลยขอคำแนะนำหน่อยว่าจะใส่เพิ่มกี่ตัวดีถึงจะระบายความร้อนของบอดได้บ้าง แล้วจะใช้ดูดเข้าหรือดูดออกดีครับ ตอนนี้เปิดฝาเอาพัดลมเป่าประทังชีวิตไปก่อน ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับขอบคุณครับ